Twenty Fifteen - en to vi translation catalogue (63 entries)

en: View all posts by %s
vi: Xem tất cả các bài viết bởi %s

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try a search?
vi: Không thể tìm thấy dữ liệu cần thiết tại đây. Hãy thử tìm kiếm?

en: Page
vi: Trang

en: Next page
vi: Trang tiếp

en: Published by
vi: Được đăng bởi

en: Previous page
vi: Trang trước

en: Oops! That page can&rsquo;t be found.
vi: Oops! Không tìm thấy trang này.

en: Ready to publish your first post? <a href="%1$s">Get started here</a>.
vi: Bạn đã sẵn sàng đăng bài viết đầu tiên chưa? <a href="%1$s">Hãy bắt đầu tại đây</a>.

en: Nothing Found
vi: Không tìm thấy

en: Skip to content
vi: Vào ngay phần nội dung

en: Primary Menu
vi: Trình đơn chính

en: Proudly powered by %s
vi: Được xây dựng bởi %s

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Pages:
vi: Trang:

en: Comments are closed.
vi: Bình luận đã được đóng.

en: collapse child menu
vi: đóng menu con

en: expand child menu
vi: mở rộng menu con

[ctx: Noto Sans font: on or off]
note: translators: If there are characters in your language that are not supported by Noto Sans, translate this to 'off'. Do not translate into your own language.
en: on
vi: bật

[ctx: Noto Serif font: on or off]
note: translators: If there are characters in your language that are not supported by Noto Serif, translate this to 'off'. Do not translate into your own language.
en: on
vi: bật

[ctx: Inconsolata font: on or off]
note: translators: If there are characters in your language that are not supported by Inconsolata, translate this to 'off'. Do not translate into your own language.
en: on
vi: bật

en: Social Links Menu
vi: Menu các đường dẫn mạng xã hội

en: Widget Area
vi: Khu vực Widget

[ctx: Add new subset (greek, cyrillic, devanagari, vietnamese)]
note: translators: To add an additional character subset specific to your language, translate this to 'greek', 'cyrillic', 'devanagari' or 'vietnamese'. Do not translate into your own language.
en: no-subset
vi: không có tập con

en: Add widgets here to appear in your sidebar.
vi: Thêm các widget tại đây để chúng hiển thị trên sidebar

en: Sorry, but nothing matched your search terms. Please try again with some different keywords.
vi: Rất tiếc, không có nội dung nào khớp với yêu cầu tìm kiếm của bạn. Hãy thử lại với các từ khóa khác.

en: It seems we can&rsquo;t find what you&rsquo;re looking for. Perhaps searching can help.
vi: Dường như nội dung bạn đang tìm kiếm không có. Hãy thử dùng chức năng tìm kiếm.

note: translators: %s: Name of current post
en: Continue reading %s
vi: Đọc tiếp %s

[ctx: comments title]
en: One thought on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s thoughts on &ldquo;%2$s&rdquo;
vi[0]: (Một) %1$s bình luận về &ldquo;%2$s&rdquo;

en: Search Results for: %s
vi: Kết quả tìm kiếm với từ khóa: %s

en: % Comments
vi: % bình luận

en: 1 Comment
vi: 1 bình luận

en: Comment navigation
vi: Điều hướng bình luận

en: Leave a comment
vi: Viết bình luận

en: Next Image
vi: Ảnh sau

en: Previous Image
vi: Ảnh trước

note: Author of the plugin/theme
en: the WordPress team
vi: Nhóm phát triển WordPress

en: Next post:
vi: Bài tiếp theo:

en: Previous post:
vi: Bài viết trước:

en: Applied to the header on small screens and the sidebar on wide screens.
vi: Được áp dụng cho thanh tiêu đề trên màn hình nhỏ và thanh sidebar trên màn hình rộng.

en: Next
vi: Trang sau

en: Previous
vi: Trang trước

en: Menu and widgets
vi: Menu và các widget

[ctx: Parent post link]
en: <span class="meta-nav">Published in</span><span class="post-title">%title</span>
vi: <span class="meta-nav">Được đăng trong</span><span class="post-title">%title</span>

en: Twenty Fifteen requires at least WordPress version 4.1. You are running version %s. Please upgrade and try again.
vi: Twenty Fifteen yêu cầu bạn dùng phiên bản ít nhất là từ WordPress 4.1 trở đi. Bạn đang dùng phiên bản %s. Xin hãy nâng cấp phiên bản và thử lại.

en: Header and Sidebar Text Color
vi: Màu chữ trong Tiêu đề và Sidebar

en: Base Color Scheme
vi: Bảng phối màu cơ bản

en: Featured
vi: Nổi bật

en: Blue
vi: Màu xanh

en: Purple
vi: Màu tím

en: Pink
vi: Màu hồng

en: Dark
vi: Màu tối

en: Yellow
vi: Màu vàng

en: Default
vi: Mặc định

en: Header and Sidebar Background Color
vi: Màu của Tiêu đề và nền của Sidebar

[ctx: Used before full size attachment link.]
en: Full size
vi: Kích cỡ đầy đủ

[ctx: Used before tag names.]
en: Tags
vi: Thẻ

[ctx: Used before category names.]
en: Categories
vi: Danh mục

[ctx: Used before post author name.]
en: Author
vi: Tác giả

[ctx: Used before publish date.]
en: Posted on
vi: Đăng vào ngày

[ctx: Used before post format.]
en: Format
vi: Loại bài viết

en: Older Comments
vi: Các bình luận trước

en: Newer Comments
vi: Các bình luận mới hơn

note: Description of the plugin/theme
en: Our 2015 default theme is clean, blog-focused, and designed for clarity. Twenty Fifteen's simple, straightforward typography is readable on a wide variety of screen sizes, and suitable for multiple languages. We designed it using a mobile-first approach, meaning your content takes center-stage, regardless of whether your visitors arrive by smartphone, tablet, laptop, or desktop computer.
vi: Giao diện mặc định 2015 của chúng tôi gọn gàng, hướng về nội dung, và được thiết kế tập trung vào sự rõ ràng. Twenty Fifteen có phông chữ đơn giản có thể đọc được trên các loại kích thước màn hình khác nhau, thích hợp với nhiều loại ngôn ngữ khác nhau. Chúng tôi thiết kế giao diện này sử dụng cách tiếp cận ưu tiên cho điện thoại, có nghĩa là nội dung trang của bạn được đặt ở trung tâm, cho dù những người vào thăm trang web của bạn truy cập qua smartphone, tablet, laptop hay desktop.
