Development - en to vi translation catalogue (44 entries)

en: Akismet has detected a problem.
vi: Akismet gặp trục trặc.

en: Akismet %s requires WordPress 3.0 or higher.
vi: Akismet %s yêu cầu WordPress 3.0 hoặc cao hơn

en: Network functions are disabled.
vi: Chức năng mạng bị vô hiệu.

en: Your Akismet account has been successfully set up and activated. Happy blogging!
vi: Chúc mừng bạn. Tài khoản Akismet của bạn đã được cài đặt và kích hoạt thành công.

en: The key you entered is invalid. Please double-check it.
vi: Khóa nhập vào không hợp lệ. Xin hãy kiểm tra lại.

en: The key you entered could not be verified because a connection to akismet.com could not be established. Please check your server configuration.
vi: Khóa nhập vào không xác nhận được vì không kết nối được với akismet.com. Xin kiểm tra lại cấu hình của máy chủ.

en: Comment History
vi: Lịch sử bình luận

en: Akismet Stats
vi: Thống kê Akismet

en: Akismet Configuration
vi: Cấu hình Akismet

en: Settings
vi: Cài đặt

en: For more information:
vi: Thông tin thêm:

en: Cheatin&#8217; uh?
vi: Ăn gian?

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comment already.  | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comments already.
vi[0]: <a href="%1$s">Akismet</a> đã chặn %2$ spam.

en: Check for Spam
vi: Tìm Spam

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam
vi: Akismet đã kiểm tra lại và nhận định đây là bình luận rác

en: Akismet re-checked and cleared this comment
vi: Akismet đã kiểm tra lại và xác minh đây không phải là bình luận rác

en: Akismet was unable to re-check this comment (response: %s)
vi: Akismet không thể kiểm tra lại bình luận này (phản hồi: %s)

en: Awaiting spam check
vi: Đang chờ kiểm duyệt

en: Flagged as spam by Akismet
vi: Đánh dấu là spam bởi Akismet

en: Cleared by Akismet
vi: Đã xóa bởi

en: Flagged as spam by %s
vi: Đánh dấu là spam bởi %s

en: Un-spammed by %s
vi: Được bỏ đánh dấu là spam bởi %s

en: View comment history
vi: Xem lịch sử các phản hồi

en: History
vi: Lịch sử

en: %s approved | %s approved
vi[0]: %s được thông qua

en: %s ago
vi: %s trước

en: %s reported this comment as spam
vi: %s thông báo đây là bình luận rác

en: %s reported this comment as not spam
vi: %s phản hồi đây không phải là bình luận rác

en: Akismet Widget
vi: Bảng công cụ Akismet

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
vi: Hiển thị số lượng bình luận rác Akismet đã phát hiện

en: Spam Blocked
vi: Bình luận rác đã bị chặn

en: Title:
vi: Tiêu đề:

en: <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong> | <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong>
vi[0]: <strong class="count">%1$s bình luận rác</strong> đã bị loại bỏ bởi <strong>Akismet</strong>

en: Akismet caught this comment as spam
vi: Akismet nhận định đây là bình luận rác

en: Comment status was changed to %s
vi: Trạng thái bình luận đã được thay đổi thành %s

en: Akismet cleared this comment
vi: Akismet đã xác minh đây không phải là bình luận rác

en: Comment was caught by wp_blacklist_check
vi: Bình luận bị giữ lại bởi wp_blacklist_check

en: Akismet was unable to check this comment (response: %s), will automatically retry again later.
vi: Akismet không thể kiểm tra bình luận này (phản hồi: %s), bình luận sẽ được tự động kiểm tra lại sau.

en: Akismet caught this comment as spam during an automatic retry.
vi: Akismet nhận định đây là bình luận rác trong quá trình tự động kiểm tra lại.

en: Akismet cleared this comment during an automatic retry.
vi: Akismet đã xác minh đây không phải là bình luận rác trong quá trình tự động kiểm tra lại.

en: Show approved comments
vi: Hiển thị bình luận được chấp nhận

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Activate your Akismet account
vi: Kích hoạt tài khoản Akismet

en: <strong>Almost done</strong> - activate your account and say goodbye to comment spam
vi: <strong>Chỉ còn một bước</strong> - kích hoạt tài khoản của bạn để giải quyết vấn đề bình luận rác
