Development - en to tl translation catalogue (143 entries)

en: %1$s changed the comment status to %2$s
tl: Iniba ni %1$s ang istado ng komento sa %2$s

en: %s ago
tl: %s nakaraan

en: %s approved | %s approved
tl[0]: Karaniwang: %s aprubado
tl[1]: Maramihan: %s aprubado

en: %s missed spam, %s false positive | %s missed spam, %s false positives
tl[0]: Karaniwan: %s spam na hindi nakita, %s false positive
tl[1]: Maramihan: %s spam na hindi nakita, %s false positives

en: %s reported this comment as not spam
tl: Iniulat ni %s itong komento bilang hindi spam

en: %s reported this comment as spam
tl: Iniulat ni %s itong komento bilang spam

en: (undo)
tl: (ibalik)

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comment already.  | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comments already.
tl[0]: Karaniwan: Pinoprotektahan na ng <a href="%1$s">Akismet</a> ay iyong site sa %2$s komentong spam.
tl[1]: Maramihan: Pinoprotektahan na ng <a href="%1$s">Akismet</a> ang iyong site sa mga %2$s komentong spam.

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comment</a>. | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comments</a>.
tl[0]: Karaniwan: Pinoprotektahan ng <a href="%1$s">Akismet</a> ang iyong site mula sa <a href="%2$s">%3$s komentong spam</a>.
tl[1]: Maramihan: Pinoprotektahan ng <a href="%1$s">Akismet</a> ang iyong site mula sa mga <a href="%2$s">%3$skomentong spam</a>.

en: <a href="%s">Akismet</a> blocks spam from getting to your blog.
tl: Hinaharangan ng <a href="%s">Akismet</a> ang spam na makapasok sa iyong blog.

en: <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong> | <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong>
tl[0]: Karaniwan: <strong class="count">%1$s spam</strong> ay hinaharang ng <strong>Akismet</strong>
tl[1]: Maramihan: <strong class="count">%1$s spam</strong> ay hinaharang ng <strong>Akismet</strong>

en: <strong>Almost done</strong> - activate your account and say goodbye to comment spam
tl: <strong>Halos tapos na</strong> - i-activate ang iyong account at magpaalam sa comment spam

en: Accuracy
tl: Kawastuhan

en: Activate Akismet
tl: Paganahin ang Akismet

en: Activate your Akismet account
tl: I-activate ang iyong Akismet account

en: Active
tl: Aktibo

en: Akismet %s requires WordPress %s or higher.
tl: Kailangan ng Akismet %s ang WordPress %s o mas bago.

en: Akismet %s requires WordPress 3.0 or higher.
tl: Kailangan ng Akismet %s ang WordPress 3.0 o mas bago.

en: Akismet Configuration
tl: Configuration ng Akismet

en: Akismet Error Code: %s
tl: Error Code ng Akismet: %s

en: Akismet FAQ
tl: FAQ(Pangunahing Tanong at Sagot) ng Akismet

en: Akismet Stats
tl: Istatistika ng Akismet

en: Akismet Support
tl: Suporta ng Akismet

en: Akismet Widget
tl: Widget ng Akismet

en: Akismet anti-spam strictness
tl: Katumpakan ng Akismet anti-spam

en: Akismet caught this comment as spam
tl: Nahuli ng Akismet ang komentong ito bilang spam

en: Akismet caught this comment as spam during an automatic retry.
tl: Nahuli ng Akismet ang spam na ito bilang spam nang muling sinuri.

en: Akismet cleared this comment
tl: Kinikilala ng Akismet ang komentong ito bilang hindi spam

en: Akismet cleared this comment during an automatic retry.
tl: Kinilala ng Akismet na hindi spam ang komentong ito nang mulang sinuri.

en: Akismet eliminates the comment and trackback spam you get on your site.
tl: Tinatanggal ng Akismet ang komento at trackback spam na nakukuha ng iyong site.

en: Akismet eliminates the comment and trackback spam you get on your site. Register your email address below to get started.
tl: Tinatanggal ng Akismet ang komento at trackback spam na nakukuha ng iyong site. Irehistro ang iyong email address para masimulan.

en: Akismet eliminates the comment and trackback spam you get on your site. To setup Akismet, select one of the options below.
tl: Tinatanggal ng Akismet ang komento at trackback spam na nakukuha ng iyong site. Para maiset-up ang Akismet, mamili sa mga sumusunod na opsyon:

en: Akismet filters out your comment and trackback spam for you, so you can focus on more important things.
tl: Sinasala ng Akismet ang komento at trackback spam para sa iyo para mailaan mo ang iyong isipan sa ibang importanteng bagay.

en: Akismet has detected a problem.
tl: May nakitang problema ang Akismet.

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam
tl: Tinignan muli ng Akismet ang komentong ito at masasabi bilang spam

en: Akismet re-checked and cleared this comment
tl: Tinignan muli ng Akismet at pinahintulutan ang komentong ito

en: Akismet was unable to check this comment (response: %s), will automatically retry again later.
tl: Hindi matignan ng Akismet ang komentong ito (istado: %s), susubukan muli ito.

en: Akismet was unable to re-check this comment (response: %s)
tl: Hindi makontrol ng Akismet ang komentong ito (istado: %s)

en: All time
tl: Palagi

en: Always put spam in the Spam folder for review.
tl: Palaging ilagay ang spam sa Spam folder para siyasatin.

en: Awaiting spam check
tl: Naghihintay sa pagkontrol ng spam

en: Cancelled
tl: Kanselado

en: Change
tl: Baguhin

en: Cheatin&#8217; uh?
tl: Nangongopya?

en: Check for Spam
tl: Tignan kung may Spam

en: Choose to either discard the worst spam automatically or to always put all spam in spam folder.
tl: Piliin kung tatangalin ng kusa ang spam o palaging ilagay sa spam folder.

en: Cleaning up spam takes time.
tl: Kailangan ng ora sa paglilinis ng spam.

en: Cleared by Akismet
tl: Kinikilalang Hindi spam ng Akismet

en: Click the Use this Key button.
tl: Iclick ang Gamitin itong Key button.

en: Comment History
tl: Kasaysayan ng Komento

en: Comment status was changed to %s
tl: Ang istado ng komento ay binago bilang %s

en: Comment was caught by wp_blacklist_check
tl: Ang komento ay nahuli ng wp_blacklist_check

en: Comments
tl: Komento

en: Connected via Jetpack
tl: Konektado sa pamamagitan ng Jetpack

en: Contact Akismet support
tl: Makipag-ugnayan sa Akismet support

en: Copy and paste the API key into the text field.
tl: Icopy at paste ang API key sa patlang na ito.

en: Create a new API key with a different email address
tl: Gumawa ng bagong API key gamit ang ibang email address

en: Disconnect this account
tl: Tanggalin ang account na ito

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
tl: Ipakita ang numero ng komentong spam na nahuli ng Akismet

en: Enter an API Key
tl: Ilagay ang API Key

en: Enter/remove an API key.
tl: Ilagay/tanggalin ang API key.

en: Flagged as spam by %s
tl: Kinilalang bilang spam ni %s

en: Flagged as spam by Akismet
tl: Kinikilala bilang spam ng Akismet

en: For more information:
tl: Para sa maraming impormasyon:

en: For more information: %s
tl: Para sa mas maraming impormasyon: %s

en: Get your API key
tl: Kunin ang iyong API key

en: History
tl: Kasaysayan

en: If you already have an API key
tl: Kung mayroon ka ng API key

en: If you already know your API key.
tl: Kung alam mo na ang iyong API key.

en: If you would like to use Akismet on more than 10 sites, you will need to <a href="%s" target="_blank">upgrade to an Enterprise subscription</a>. If you have any questions, please <a href="%s" target="_blank">get in touch with our support team</a>
tl: Kung gusto mong gamitin ang Akismet sa mas higit na 10 sites, maaari kang <a href="%s" target="_blank">mag-upgrade sa Enterprise na suskripsyon</a>. Kung may mga katanungan, maaari <a href="%s" target="_blank">makipag-ugnayan sa aming support team</a>

en: Log in or create an account to get your API key.
tl: Maglog-in o gumagawa ng account para magkaroon ng API key.

en: Manually enter an API key
tl: Ilalagay ang API key

en: Missing
tl: Nawawala

en: Network functions are disabled.
tl: Hindi aktibo ang Network functions.

en: New to Akismet
tl: Bago sa Akismet

en: Next Billing Date
tl: Ang susunod na araw ng pagbabayad

en: No Subscription Found
tl: Walang Nakitang Suskripsyon

en: No worries! Get in touch and we&#8217;ll help sort this out.
tl: Huwag mag-alala! Makipag-ugnayan at aayusin namin ito.

en: Note:
tl: Puna:

en: On this page, you are able to enter/remove an API key, view account information and view spam stats.
tl: Sa pahinang ito, maaari mong ilagay/tanggalin ang API key, makita ang impormasyon ng account at istatistika ng spam.

en: On this page, you are able to setup the Akismet plugin.
tl: Sa pahinang ito, maaari mong iset-up ang Akismet plugin.

en: On this page, you are able to view stats on spam filtered on your site.
tl: Sa pahinang ito, maaari mong makita ang statistika ng spam ng iyong site.

en: Overview
tl: Pangkalahatang-Ideya

en: Past six months
tl: Nakaraang anim na buwan

en: Please <a href="%1$s">upgrade WordPress</a> to a current version, or <a href="%2$s">downgrade to version 2.4 of the Akismet plugin</a>.
tl: Maaari lamang na <a href="%1$s">mag-upgrade ng WordPress</a> sa kasalukuyang bersyon, o <a href="%2$s">magdowngrade to bersyon na 2.4 ng Akismet na plugin</a>.

en: Please check your <a href="%s">Akismet configuration</a> and contact your web host if problems persist.
tl: Maaaring lamang suriin ang <a href="%s">Akismet configuration</a> at makipag-ugnayan sa iyong web host kung patuloy ang problema.

en: Please contact <a href="%s" target="_blank">Akismet support</a> for assistance.
tl: Maaari lamang makipag-ugnayan sa <a href="%s" target="_blank">Akismet support</a> para sa tulong.

en: Please update your payment details.
tl: Maaari lamang ilagay ang mga detalye sa iyong pagbabayad.

en: Please visit the <a href="%s" target="_blank">Akismet account page</a> to reactivate your subscription.
tl: Maaaring bisitahin ang <a href="%s" target="_blank">pahina ng Akismet account</a> para ma-activate muli ang iyong suskripsyon.

en: Re-adding...
tl: Ibinabalik...

en: Reactivate Akismet
tl: Paganahin mula ang Akismet

en: Register Akismet
tl: Irehistro ang Akismet

en: Register a different email address
tl: Magrehistro ng ibang email address

en: Remove this URL
tl: Tanggalin itong URL

en: Removing...
tl: Tinatanggal...

en: Safe: always put spam in the Spam folder for review.
tl: Ligtas: palaging ilagay ang spam sa Spam folder para siyasatin.

en: Save Changes
tl: Isave ang mga binago

en: Settings
tl: Mga Setting

en: Show approved comments
tl: Ipakita ang mga aprubadong komento

en: Show the number of approved comments beside each comment author
tl: Ipakita ang numero ng mga aprubadong komento katabi ng may-akda nito

en: Show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
tl: Ipakita ang numero ng aprubadong komento katabi ng may-akda sa pahina ng listahan ng komento.

en: Signup for an account on %s to get an API Key.
tl: Magsignup ng accoung sa %s para magkaroon ng API Key.

en: Silently discard the worst and most pervasive spam so I never see it.
tl: Tahimik na tanggaling ang masasamang at matinding spam para hindi ko na ito makita.

en: Since 2012, Akismet began using subscriptions for all accounts (even free ones). It looks like a subscription has not been assigned to your account, and we’d appreciate it if you’d <a href="%s" target="_blank">sign into your account</a> and choose one. Please <a href="%s" target="_blank">contact our support team</a> with any questions.
tl: Mula noong 2012, sinimulan ng Akismet ang paggamit ng suskripsyon sa lahat ng account (kahit ang mga libre). Tila ang iyong suskripsyon ay hindi nakatakda sa iyong account, at ikilulugod namin kung ikaw ay <a href="%s" target="_blank">magsign-in sa iyong account</a> at pumili. Kung may mga katanungan, maaaring <a href="%s" target="_blank">makipag-ugnayan sa aming support team</a>.

en: Since you joined us, Akismet has saved you %d hours!
tl: Dahil sumali ka sa amin, binigyan ka ng Akismet ng %d oras!

en: Since you joined us, Akismet has saved you %d minutes!
tl: Dahil sumali ka sa amin, binigyan ka ng Akismet ng %d minuto!

en: Since you joined us, Akismet has saved you %s days!
tl: Dahil sumali ka sa amin, binigyan ka ng Akismet ng %s araw!

en: Some comments have not yet been checked for spam by Akismet. They have been temporarily held for moderation and will automatically be rechecked later.
tl: Ang ibang komento ay hindi nasuri kung spam ng Akismet. Ang mga ito ay pansamantalang nasa moderation at titignan muli.

en: Spam Blocked
tl: Nakaharang na Spam

en: Spam blocked
tl: Spam ay nakaharang

en: Status
tl: Istado

en: Strict: silently discard the worst and most pervasive spam.
tl: Strikto: tahimik na tanggalin ang masasama at matinding spam.

en: Strictness
tl: Katumpakan

en: Subscription Type
tl: Tipo ng Suskripsyon

en: Summaries
tl: Kabuuan

en: Suspended
tl: Suspendido

en: The Akismet subscription plan
tl: Ang plano ng suskripsyon ng Akismet

en: The key you entered could not be verified because a connection to akismet.com could not be established. Please check your server configuration.
tl: Ang inilagay ng key ay hindi maberipika dahil hindi mapanatili ang koneksyon sa akismet.com. Maaari lamang tignan ang iyong configuration ng server.

en: The key you entered is invalid. Please double-check it.
tl: Ang inilagay ng key ay hindi tama. Pakitignan muli ito.

en: The subscription status - active, cancelled or suspended
tl: Ang stado ng suskripsyon - aktibo, kanselado o suspendido

en: There&#8217;s <a href="%2$s">%1$s comment</a> in your spam queue right now. | There are <a href="%2$s">%1$s comments</a> in your spam queue right now.
tl[0]: Karaniwan: Mayroong <a href="%2$s">%1$s komento</a> sa iyong spam queue ngayon.
tl[1]: Maramihan: Mayroong mga <a href="%2$s">%1$s komento</a> sa iyong spam queue ngayon.

en: There&#8217;s nothing in your <a href='%s'>spam queue</a> at the moment.
tl: Walang anuman ang nasa <a href='%s'>spam queue</a> sa ngayon.

en: Title:
tl: Titolo:

en: URL removed
tl: Tanggal na ang URL

en: Un-spammed by %s
tl: Kinilalang Hindi spam ni %s

en: Use this Akismet account
tl: Gamitin ang Akismet account na ito

en: Use this key
tl: Gamitin ang key na ito

en: Use this option if you want to setup a new Akismet account.
tl: Gamitin ang opsyon na ito kung gusto mong magset-up ng bagong Akismet account

en: View comment history
tl: Tignan ang kasaysayang ng komento

en: We can&#8217;t connect to your site.
tl: Hindi kami makaconnect sa iyong site.

en: We cannot process your transaction. Please contact your bank for assistance, and <a href="%s" target="_blank">update your payment details</a>.
tl: Hindi namin maihanda ang iyong transaksyon. Maaari lamang makipag-ugnayan sa iyong bangko para sa suporta at <a href="%s" target="_blank">ilagay ang detalye ng pagbabayad</a>.

en: You can help us fight spam and upgrade your account by <a href="%s" target="_blank">contributing a token amount</a>.
tl: Maaari mo kaming tulungan para labanan ang spam at mai-upgrade ang iyong account sa mapamamagitan ng <a href="%s" target="_blank">pag-aambag ng kaunting halaga</a>.

en: You need to enter an API key to activate the Akismet service on your site.
tl: Kailangan mong ilagay ang API key para maging aktibo ang serbisyo ng Akismet sa iyong site.

en: You're using Akismet on far too many sites for your Pro subscription.
tl: Ginagamit mo ang suskripsyon na Pro ng Akismet sa napakaraming site.

en: You're using your Akismet key on more sites than your Pro subscription allows.
tl: Ginagamit mo ang Akismet key sa mas maraming site na itinakda ng iyong suskripsyon Pro.

en: Your Akismet account has been successfully set up and activated. Happy blogging!
tl: Ang iyong Akismet account ay matagumpay na nai-set up at nai-activate. Maligayang pag-blog!

en: Your firewall may be blocking us. Please contact your host and refer to <a href="%s" target="_blank">our guide about firewalls</a>.
tl: Maaaring hinaharang kami ng iyong firewall. Maaari lamang na makipag-ugnayan sa iyong host at tignan ang aming mga <a href="%s" target="_blank">alituntunin tungkol sa firewall</a>.

en: Your subscription for %s is cancelled
tl: Ang iyong suskripsion sa %s ay ikinansela

en: Your subscription for %s is suspended
tl: Ang iyong suskripsyon para sa %s ay suspendido.

en: Your subscription is cancelled.
tl: Ang iyong suskripsyon ay kanselado.

en: Your subscription is missing.
tl: Ang iyong suskripsyon at nawawala.

en: Your subscription is suspended.
tl: Ang iyong suskripsyon ay suspendido.

en: Your web host or server administrator has disabled PHP&#8217;s <code>gethostbynamel</code> functions.  <strong>Akismet cannot work correctly until this is fixed.</strong>  Please contact your web host or firewall administrator and give them <a href="%s" target="_blank">this information about Akismet&#8217;s system requirements</a>.
tl: Ang iyong web host or server administrator ay walang PHP&#8217;s <code>gethostbynamel</code> functions. <strong>Hindi gagana ang Akismet kung hindi ito itatama.</strong> Maaari lamang makipag-ugnayan sa iyong web host or firewall administrator at ibigay itong impormasyon <a href="%s" target="_blank">sa pangunahing kailangan ng Akismet</a>.
